Sáng ngày 25/4, Chi Cục thuế khu vực Long Thành – Nhơn Trạch phối hợp cùng các nhà cung cấp dịch vụ hóa đơn điện tử tổ chức Hội nghị đẩy mạnh triển khai thực hiện hóa đơn điện tử từ máy tính tiền. Về dự hội nghị có ông Nguyễn Quốc Trị - Phó Cục trưởng Cục thuế tỉnh Đồng Nai, ông Nguyễn Văn Oanh – Chi Cục trưởng Chi cục thuế khu vực Long Thành – Nhơn Trạch cùng đại diện các doanh nghiệp, tổ chức, hộ cá nhân kinh doanh trên địa bàn.