Chiều ngày 24-07, Huyện ủy Long Thành tổ chức Hội nghị cán bộ chủ chốt giới thiệu bổ sung Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Ủy viên Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy nhiệm kỳ 2020-2025.
Quang cảnh hội nghị
Theo đó, Ban chấp hành Đảng bộ huyện có 38 đồng chí. Thực hiện phân cấp quản lý cán bộ và bổ nhiệm, giới thiệu cán bộ ứng cử, Ban Thường vụ Huyện ủy thống nhất trình Ban chấp hành Đảng bộ huyện xem xét, cho ý kiến cơ cấu, số lượng, tiêu chuẩn và giới thiệu nhân sự bổ sung Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Ủy viên Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy nhiệm kỳ 2020-2025.
Hội nghị tiến hành bỏ phiếu giới thiệu bổ sung Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Ủy viên Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy
Hội nghị đã tiến hành giới thiệu bổ sung đồng chí Bùi Hồng Tiến-Trưởng Phòng Lao động-Thương binh và Xã hội huyện vào Ban Chấp hành Đảng bộ huyện; giới thiệu bổ sung đồng chí Đỗ Kiều Trang-Phó Bí thư Huyện đoàn tham gia Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy. Sau khi có Quyết định của Ban Thường vụ Tỉnh ủy về việc chỉ định bổ sung Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Long Thành nhiệm kỳ 2020-2025 sẽ có tổng số 39 Huyện ủy viên, 7 ủy viên Ủy ban Kiểm tra.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Long Thành