Nhân dịp tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024. Sáng ngày 6/2, Đoàn lãnh đạo Huyện ủy- HĐND- UBND- UBMTTQVN huyện Long Thành do đồng chí Nguyễn Hữu Thành – UVBTV Huyện ủy – Phó chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn đã đến thăm và tặng quà cho các cụ tròn 100 tuổi ở các xã Tam An, An Phước và Bình An.
Một số hình ảnh trao quà
Tại các nơi đến, lãnh đạo huyện đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, động viên tinh thần và chúc các cụ cùng gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc; Tiếp tục là chỗ dựa tinh thần, tấm gương sáng để con cháu học tập, noi theo. Dịp này, lãnh đạo huyện cũng đã trao thiếp mừng thọ, vải lụa và 2 triệu đồng tiền mặt của Chủ tịch nước cho các cụ tròn 100 tuổi.
Đánh giá về trang thông tin điện tử UBND huyện Long Thành