Nhân kỷ niệm kỷ niệm 134 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/ 05/1890 – 19/ 05/2024). Sáng ngày 16/05, Huyện ủy Long Thành tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu từ 30 đến 60 tuổi Đảng cho 34 Đảng viên. Trong đó, Huy hiệu 60 tuổi Đảng có 2 Đảng viên, Huy hiệu 55 tuổi Đảng có 3 Đảng viên, Huy hiệu 50 tuổi Đảng có 4 Đảng viên, Huy hiệu 45 tuổi Đảng có 3 Đảng viên, Huy hiệu 40 tuổi Đảng có 13 Đảng viên và Huy hiệu 30 tuổi Đảng có 9 Đảng viên.
![11878-1.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-1.jpg)
![11878-2.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-2.jpg)
![11878-3.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-3.jpg)
Tại Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng, lãnh đạo Huyện ủy đã bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đến các Đảng viên đã có nhiều đóng góp, cống hiến cho sự nghiệp xây dựng và phát triển đất nước. Đồng thời, mong muốn các Đảng viên tiếp tục nêu gương, phát huy phẩm chất cách mạng, tích cực lao động sản xuất; vận động gia đình và nhân dân thực hiện tốt các chủ trương, đường lối của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước, đặc biệt là đồng thuận với chính sách bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, tích cực bàn giao mặt bằng thực hiện các dự án đang triển khai trên địa bàn huyện; tham gia xây dựng Đảng, chính quyền trong sạch, vững mạnh toàn diện; giúp địa phương hoàn thành thắng lợi các nhiệm vụ phát triển kinh tế-xã hội trong năm 2024 và những năm tiếp theo.
![11878-4.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-4.jpg)
![11878-5.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-5.jpg)
![11878-6.jpg](/TinTucHinhAnh/11878-6.jpg)
Trao tặng Huy hiệu Đảng cho các Đảng viên